MicMaple
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

MicMaple Forum

You are not connected. Please login or register

[REQ]ต้องการให้GMจัดEventอะไรโพสในนี้ครับ

kurumin
[GM]Fat
[Admin]Mic
7 posters

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

[Admin]Mic

[Admin]Mic
Admin

Event ที่ ผมคิดขึ้น ขอปิดไว้ละกัน เอาไว้เล่นเลยทีเดียวสนุกกว่า
แต่เพื่อนๆอยากได้Eventแบบไหนกันล่ะครับ โพสกันได้จ้า ^^

http://micmaple.forumth.com

[GM]Fat

[GM]Fat

กิจกรรมเสกบอสทั้งวันคร๊าบ กับ กิจกรรม ตามล่าฆ่าจีเอ็ม 555+

kurumin

kurumin

Event แบ่งทีมตีลูกมะพร้าวค่ะ (โด่งดังมากกิจกรรมนี้)

อาจจะทำยากแต่ถ้าทำได้จะรอนะคะ อิอิ

notzaqza02

อยากให้มีกิจกรรมทุกวัน

kurumin

kurumin

notzaqza02 พิมพ์ว่า:อยากให้มีกิจกรรมทุกวัน
ทำยากนะคะเนี่ยกิจกรรมทุกวัน ^^"

sasking12

แจก credit สำหรับผู้เล่นด้อยโอกาศคร๊าบบบ
ประมาณตอบคำถามไรก็ได้ ละมั้ง?

iartz

อยากไห้มีGuild war แบบ PvP ตีระหว่างกิลVsกิลครับ กิลที่ชนะตะได้ wish ticketหรืออะรัยก้ได้(เนื่องจากคนในกิลอาจจะมาตีเยอะเลยต้องแจกรางวัลรายคน) ขอไห้มีเน้อ- -

stevengem

เเบ่งทีม ตีลูกมะพร้าวดีสุดละมั้ง

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]